Đầu kẹp dao NIKKEN BT40-SZFO, Holder NIKKEN BT40-SZFO, ZERO FIT TYPE OIL HOLE HOLDER BT40-SZFO
0 Lượt mua | 2849 Lượt xem
Mã sản phẩm: BT40-SZFO
Giá bán: Liên hệ
Nước sản xuất: Japan
Tùy chọn:
Số lượng:
MAX.run-outat100mm
SZFO10
0.050mm/dia.
SZFO16
0.040mm/dia.
SZFO25
0.025mm/dia.